



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA FEDHA NA MIPANGO
MAMLAKA YA RUFAA YA ZABUNI ZA UMMA



TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

Wananchi wote mnatangaziwa kwamba Mamlaka ya Rufaa ya Zabuni za Umma (PPAA) itauza kwa njia ya mnada wa hadhara vifaa/mali chakavu mbalimbali siku ya jumamosi tarehe 29.01.2022 kuanzia saa nne (4.00) asubuhi katika jengo la Wizara ya Fedha na Mipango Dar es Salaam.

Na	Aina ya Kifaa/Mali	Hali ya kifaa/Mali	Mahali vilipo	Mtaa/Barabara
1	Vifaa chakavu mbalimbali	Vibovu	Jengo la Wizara ya Fedha na Mipango Dar es Salaam	1 Madaraka street.

Masharti ya Mnada

1. Mali /Kifaa kitauzwa kama kilivyo mahali kilipo (as is where is basis)
2. Mnunuzi atalazimika kulipa asilimia mia moja (100%) ya thamani ya kifaa/vifaa atakavyonunua na kuchukuwa/kuondoa kifaa/vifaa atakavyonunua siku ya mnada.
3. Ruhusa ya kuangalia vifaa/mali zinazokusudiwa kuuzwa itatolewa siku mbili (2) kabla ya mnada kuanzia tarehe 27-28 Januari 2022 kuanzia saa 8:00 mchana hadi saa 10:00 jioni.

Imetolewa na,
KAIMU KATIBU MTENDAJI
MAMLAKA YA RUFAA YA ZABUNI ZA UMMA (PPAA)